- Nánar
-
Flokkur: Mótanefnd
-
Skrifað þann Laugardagur, ágúst 20 2011 08:10
-
Skrifað af Super User
Niðurstöður
Föstudagur
Fjórgangur 1.
Flokkur
Sæti Keppandi
A-úrslit
1 Eyjólfur Þorsteinsson / Komma frá Bjarnanesi 1 7,27
2 Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum 7,13
3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Þórir frá Hólum 7,07
4 Sigurbjörn Bárðarson / Penni frá Glæsibæ 7,03
5-7 Sara Ástþórsdóttir / Gjóska frá Álfhólum 6,93
5-7 Karen Líndal Marteinsdóttir / Týr frá Þverá II 6,93
5-7 Snorri Dal / Gustur frá Stykkishólmi 6,93
B-Úrslit:
8-9 Olil Amble / Háfeti frá Leirulæk 6,90
8-9 Jón Gíslason / Aldís frá Miðey 6,90
10 Anna Björk Ólafsdóttir / Oddur frá Hafnarfirði 6,83
11-14 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Blossi frá Syðsta-Ósi 6,77
11-14 Hrefna María Ómarsdóttir / Grímur frá Vakurstöðum 6,77
11-14 Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi 6,77
11-14 Bergur Jónsson / Vakar frá Ketilsstöðum 6,77
Nánar...
- Nánar
-
Flokkur: Mótanefnd
-
Skrifað þann Laugardagur, febrúar 11 2012 15:40
-
Skrifað af Super User
Nú fer að líða að
Karlatölti Harðar. Mótið verður haldið næstkomandi laugardag. (18. febrúar). Skráning á mótið fer fram fimmtudagskvöldið
16. feb frá kl.8-10 í Harðarbóli. Einnig verður hægt að skrá í síma: 566-8282 á
sama tíma. Í verðlaun verða folatollar undir glæsilega hesta í eigu félagsmanna
o.fl.
Keppt verður í
eftirfarandi flokkum:
Opnum flokk T1
(riðið hægt tölt, hraðabreytingar og greitt tölt).
1.flokk T1 (riðið
hægt tölt, hraðabreytingar og greitt tölt).
2.flokk T7 (riðið
hægt tölt og greitt tölt)
-Mótanefnd
- Nánar
-
Flokkur: Mótanefnd
-
Skrifað þann Fimmtudagur, ágúst 18 2011 22:22
-
Skrifað af Super User
Fimmgangur 1.flokkur
Sæti Keppandi
1-2 Viðar Ingólfsson / Aspar frá Fróni 6,87
1-2 Jóhann G. Jóhannesson / Brestur frá Lýtingsstöðum 6,87
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu 6,80
4 -7 Jakob Svavar Sigurðsson / Alur frá Lundum II 6,77
4 -7 Daníel Ingi Smárason / Nói frá Garðsá 6,77
4 -7 Haukur Baldvinsson / Falur frá Þingeyrum 6,77
4 -7 Sigurður Sigurðarson / Tinni frá Kjarri 6,77
8-9 Birna Tryggvadóttir / Röskur frá Lambanesi 6,67
8-9 Steindór Guðmundsson / Elrir frá Leysingjastöðum 6,67
10-11 Sigríður Pjetursdóttir / Þytur frá Kálfhóli 2 6,63
10-11 Hulda Gústafsdóttir / Sturla frá Hafsteinsstöðum 6,63
Nánar...
- Nánar
-
Flokkur: Mótanefnd
-
Skrifað þann Laugardagur, ágúst 20 2011 21:42
-
Skrifað af Super User
Niðurstöður Laugardagur
Tölt 1.flokkur
Sæti Keppandi
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Árborg frá Miðey 7,73
2 Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 7,60
3 Eyjólfur Þorsteinsson / Komma frá Bjarnanesi 1 7,50
4 Hinrik Bragason / Smyrill frá Hrísum 7,30
5 Olil Amble / Kraflar frá Ketilsstöðum 7,07
Nánar...
- Nánar
-
Flokkur: Mótanefnd
-
Skrifað þann Fimmtudagur, ágúst 18 2011 08:53
-
Skrifað af Super User
Leiðréttir Ráslistar
Fimmgangur 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Viðar Ingólfsson Sjór frá Ármóti
2 1 V Súsanna Ólafsdóttir Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu
3 1 V Jón Ó Guðmundsson Boði frá Breiðabólsstað
4 2 H Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum
5 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Gerpla frá Ólafsbergi
6 3 V Haukur Baldvinsson Moli frá Köldukinn
7 3 V Birna Tryggvadóttir Röskur frá Lambanesi
8 4 V Logi Þór Laxdal Ernir frá Blesastöðum 1A
9 4 V Snorri Dal Kaldi frá Meðalfelli
10 4 V Páll Bragi Hólmarsson Heiðar frá Austurkoti
Nánar...