Kvennatölt Harðar 2010 - ráslistar
- Nánar
- Flokkur: Fræðslunefnd
- Skrifað þann Þriðjudagur, mars 30 2010 23:14
- Skrifað af Super User
Kvennatölt Harðar fer fram á Skírdag (fimmtudaginn) og hefst klukkan 14.00 á byrjendaflokki, þá keppa minna vanar, meira vanar og loks er keppt í opnum flokki. Að því loknu verður gert 10 mínútna hlé og svo riðin A-úrslit í öllum flokkum í sömu röð og í forkeppni. Hægt verður að komast inn í höllina á milli 12.00 og 13.30 í létta æfingu.
Veitingar verða seldar í Gummabúð.
Ráslistar í lesa meira:
Byrjendaflokkur | |||
Holl | Hönd | Knapi | Hestur |
1 | H | Guðrún Pálína Jónsdóttir | Sara frá Staðarbakka |
1 | H | Marianna Eiríksson | Glæsir frá Heiði |
1 | H | Herdís Sigurardóttir | Heiða |
2 | H | Berglind Birgisdóttir | Svarti Pétur frá Hreiðri |
2 | H | Elsa Rún Árnadóttir | Kisi frá Sauðárkróki |
3 | V | Rósa María Ásgeirsdóttir | Nóta frá Margrétarhofi |
3 | V | Þórhildur Þórhallsdóttir | Gikkur frá Mosfellsbæ |
3 | V | Anna Björk Eðvarðsdóttir | Lundi frá Vakurstöðum |
4 | V | Hafrún Ósk Agnarsdóttir | Þyrnirós frá Ægissíðu III |
4 | V | Kristín Kristjánsdóttir | Sólon |
5 | H | Guðrún Pálína Jónsdóttir | Thule frá Efra-Núpi |
5 | H | Hólmfríður Ólafsdóttir | Kolka |
Minna vanar | |||
1 | H | Erna Arnardóttir | Magni frá Mosfellsbæ |
1 | H | Margrét Dögg Halldórsdóttir | Blíða frá Mosfellsbæ |
2 | H | Gyða Árný Helgadóttir | Stýra frá Kópavogi |
2 | H | Silja Hrund Júlíusdóttir | Skrámur frá Dallandi |
3 | V | Sveinfríður Ólafssdóttir | Hrókur frá Enni |
3 | V | Hrafnhildur Pálsdóttir | Ávakur frá Bjólu-hjáleigu |
3 | V | Helena Jensdóttir | Erpur frá Akranesi |
Meira vanar | |||
1 | H | Rakel Sigurhansdóttir | Gauti frá Höskuldsstöðum |
1 | H | Elísabet Sveinsdóttir | Hrammur frá Galtastöðum |
2 | V | Svana Ingólfsdóttir | Svarti-Pétur frá Dalsgarði |
2 | V | Bryndís Snorradóttir | Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum |
3 | V | Malin Jansson | Verðandi frá Sauðárkróki |
3 | V | Emilie Josefsson | Nagli frá Hvanneyri |
4 | V | Þórunn Eggertsdóttir | Fluga frá Bjargshóli |
4 | V | Oddrún Ýr Sigurðardóttir | Haukur frá Ytra-Skörðugili |
5 | H | María Gyða Pétursdóttir | Rauður frá Syðri-Löngumýri |
5 | H | Hildur Kristín Hallgrímsdóttir | Þyrill frá Strandarhjáleigu |
5 | H | Margrét Freyja Sigurðardóttir | Aladín frá Laugardælum |
6 | H | Magnea Rós Axelsdóttir | Bjarmi frá Mosfellsbæ |
6 | H | Rakel Sigurhansdóttir | Strengur frá Hrafnkellstöðum |
Opinn flokkur | |||
1 | V | Vilfríður Sæþórsdóttir | Snót frá Dalsmynni |
1 | V | Ragnheiður Þorvaldsdóttir | Vermir frá Litlu Gröf |
2 | H | Þórdís Anna Gylfadóttir | Fákur frá Feti |
2 | H | Ragnhildur Haraldsdóttir | Eitill frá Leysingjastöðum |
3 | H | Sif Jónsdóttir | Gyðja frá Kaðalstöðum |
3 | H | Erla Guðný Gylfadóttir | Hrefna frá Dallandi |
4 | V | Vilfríður Sæþórsdóttir | Fanney frá Múla |
4 | V | Line Nörgaard | Hneta frá Koltursey |